சோதிடம் தனை இகழ்  

சோதிடம் தனை இகழ்

சோதிடரை நாடுவோர் யார்?

பிரச்சினை உள்ளவர் தாம் சோதிடரையும் சோதிடத்தையும் நாடிச் செல்கின்றனர். பிரச்சினை இல்லாதவர் யார்? எல்லோருக்கும் அவரவருக்கு ஏற்றபடி ஏதோ ஒரு பிரச்சினை இருக்கத் தான் செய்கிறது. ஆனால் எல்லோரும் சோதிடரை நாடுவது இல்லையே. பிரச்சினைகளுக்கு விடை நேரடியாகத் தேடத் தெரியாத மன வலிமை குறைந்தவர் தாம் சோதிடரை நாடுகின்றனர். நம்முடைய துன்பத்தை யாராவது தீர்த்து வைக்க மாட்டார்களா என்று ஏங்குபவர்கள் அவர்கள். அது மட்டுமல்ல, தங்கள் துன்பங்களுக்கு பிறர் மேல் பழியைப்போடும் மனோபாவம் உடையவர்கள்.

சோதிடரிடம் போனவுடனே, அவர் எந்த முறையைப் பின்பற்றுபவரானாலும் சரி, உங்களுக்கு இப்பொழுது மனதில் குழப்பமும் கவலையுமாக இருக்குமே என்று கேட்பார். ஆகா, நம் மனத்தை எப்படிப் படம் பிடித்தாற் போலச் சொல்கிறார் என்று நம் நண்பர் வியந்து சோதிடரிடம் சரண்டர் ஆகிவிடுவார்.

உங்கள் துன்பங்களுக்குக் காரணம் இந்தச் சனியும் செவ்வாயும் குருவும் என்று ஏதோ சொல்வார். நம்முடைய துன்பத்துக்குக் காரணமான வில்லனைக் கண்டுபிடித்தாயிற்று என்று இவர் சமாதானம் அடைவார்.

சோதிடமும் ஆன்மீகமும்

ஆன்மிகத் தொலைக் காட்சிகளிலும், ஆன்மிகப் பத்திரிகைகளிலும் சோதிடப் பகுதி தவறாமல் இடம் பெறுகிறது. ஆன்மிக வாதிகள், அதாவது கடவுள் நம்பிக்கை கொண்டவர்கள் எல்லோரும் சோதிடத்தில் நம்பிக்கை கொண்டவர்கள் என்ற ஒரு மாயத் தோற்றம் ஏற்படுகிறது. ஆனால் உண்மை அதுவல்ல. சோதிடத்துக்குத் தனித்து நிற்கத் தெம்பு இல்லாததால் ஆன்மிகத்தின் தோளைப் பிடித்துக் கொண்டு தொங்கிக் கொண்டிருக்கிறது.

இப்படிச் சிலர் சொல்லக் கூடும்- மனவலிமை இல்லாதவர்கள் தான் கடவுளை நம்புகிறார்கள், சோதிடத்தையும் நம்புகிறார்கள். இதுவும் உண்மை அல்ல. கடவுளை நம்புபவர்களுக்கு மன வலிமை அதிகரிக்கிறது. திருப்புகழ் படிப்பவர் சிந்தை வலுவாலே ஒருத்தரை மதிப்பதிலை உந்தன் அருளாலே என்று அவர்கள் மன திடத்தில் உயர்ந்து நிற்கிறார்கள். பெரிய அருளாளர்கள் எல்லோரும் சோதிடத்தை இகழ்ந்து தான் இருக்கிறார்கள். நாளென் செய்யும் , வினை தான் என் செய்யும், எனை நாடி வந்த கோளென் செய்யும் என்று கொக்கரிக்கிறார் அருணகிரிநாதர். ஞாயிறு முதலான ஒன்பது கோள்களும் அடியார்களுக்கு மிக நல்லவையாக உள்ளன என்று சம்பந்தர் ஆணையிடுகிறார்.

சோதிடத்தை நம்புபவர்களோ இன்று குருவுக்குப் பரிகாரம் செய்தால் நிம்மதி கிடைக்கும் என்று செய்வார்கள். பிரச்சினை தீரவில்லை எனில் இன்னும் பெரிய சோதிடர் யார் என்று தேடிப் போவார்கள். அவர் சனிக் கிரகத்துக்கு வழிபாடு செய்யச் சொன்னால் அதைச் செய்வார்கள். அடுத்த ஆண்டு வேறு பிரச்சினை வந்தால் மீண்டும் சோதிடர் வீட்டுக்கு ஒடுவார்கள். இவ்வாறு அஞ்சி அஞ்சியே வாழ்நாளைக் கழிப்பார்கள்.

ஆலயங்களில் சோதிடத்தின் ஆக்கிரமிப்பு

11 ஆம் நூற்றாண்டு தொடங்கி ஆலயங்களில் சோதிடம் ஆக்கிரமித்துக் கொண்டு வருகிறது. அதற்கு முன் ஆலயங்களில் நவக்கிரக வழிபாடு இருந்ததில்லை. பின்னர் ஒவ்வொரு கோவிலாக நவக்கிரகப் பிரதிஷ்டை ஏற்படலாயிற்று. இதனால் முழு முதற் கடவுளின் சிறப்பு மங்கத் தொடங்கியது. இன்னமும் சில பழமையான கோயில்கள் இந்த ஆக்கிரமிப்பை எதிர்த்துத் தாக்குப் பிடித்துக் கொண்டிருக்கின்றன.

ஒரு சோழ அரசனுக்கு பிரம்ம ஹத்தி தோஷம் பிடித்துக் கொண்டது. அவன் மஹாலிங்க சுவாமியைத் தரிசனம் செய்வதற்காகத் திருவிடை மருதூர் சென்றான். பெருமானின் சன்னிதியில் நிற்க இயலாத தீவினை அவனை விட்டு விலகி கோபுர வாயிலில் ஓரத்தில் ஒதுங்கி நின்றது. அவன் திரும்பி வரும்போது பிடித்துக் கொள்ளலாம் என்பது அதன் எண்ணம். இதை அறிந்த அரசன் கிழக்குக் கோபுர வாயில் வழியாகத் திரும்பாமல் வேறு வழியில் திரும்பிவிட்டான். பிரம்மஹத்தி. இன்னமும் கிழக்குக் கோபுர வாயிலில் காத்துக் கொண்டு இருக்கிறது. இன்றைக்கும் திருவிடைமருதூரில் வழிபடுபவர்கள் கிழக்குக் கோபுரவாயில் வழியாகத் திரும்புவதில்லை. மஹாலிங்க சுவாமிக்கு அவ்வளவு ஏற்றம்.

கிட்டத்தட்ட இதே மாதிரி ஒரு கதை நளன் விஷயமாகச் சொல்லப்படுகிறது. சனியால் (கலியால்) பிடிக்கப்பட்ட நளன், திருநள்ளாறு சென்றான். தர்ப்பாரண்யோசுவரர் சன்னிதியில் நிற்க இயலாத சனி கோபுர வாயிலில் ஒதுங்கிக் கொண்டது. சிவன் அருளால் நளன் கலி தீர்ந்து நலம் பெற்றான்.

ஆனால் இன்று தர்ப்பாரண்யேஸ்வரர் சன்னிதியை விட சனி சன்னிதியில்தான் கூட்டம் மிகுதியாக உள்ளது. இங்கு தான் வழிபாடுகள் அதிகம் நடைபெறுகின்றன. கலி தீர்த்த பெருமானை விட கலிக்கே முக்கியத்துவம் கொடுக்கப்படுகிறது.

திருநள்ளாறில் இருப்பது சனியா முருகனா?

நவக்கிரகம் உள்ள கோவில்களில் பொதுவாக சனிக் கிரக விக்கிரகம் மேற்குப் பார்க்கத் தான் நின்று கொண்டிருக்கும். தனியாக சனி விக்கிரகம் இருந்தால் அது கீழ் பிரகாரத்தின் வடக்குப் பகுதியில் மேற்குப் பார்க்க வைக்கப்பட்டிருக்கும். ஆனால் திருநள்ளாறில் உள்ள சனி கிழக்கு நோக்கி உள்ளது.

பொதுவாக, சிவாலயங்களில் கோபுர வாயில் அருகே கிழக்கில் விநாயகரும், மேற்கில் முருகனும் தான் கோஷ்ட தேவதையாக இருப்பது வழக்கம். திருநள்ளாறில் கோபுர வாயில் அருகே கிழக்குப் புறம் விநாயகர் இருக்கிறார். மேற்கில் முருகன் சிலை தானே இருக்க வேண்டும். அந்த விக்கிரகம் தான் இன்று சனி என்ற பெயரில் வணங்கப்படுகிறது.

சனி பகவானுக்கு உரிய காக்கை வாகனம் காணப்படுவதால் அது சனியே என்கின்றனர். ஒரு அடி உயரம் உள்ள சிலையில் வாகனத்தின் தலை ஒரு அங்குலம் தான் இருக்கும். அந்த சிறிய இடைவெளியில் காக்கை போல் தெரியாமல், மயிலாக வேறுபட்டுத் தெரியவேண்டும் என்ற சிரத்தையுடன் சிற்பம் செதுக்குவதற்கு மிக அதிகமான திறமை வேண்டும். முருகனை வடித்த அந்தச் சிற்பிக்கு அவ்வளவு திறமை இல்லாததால் அது காக்கை போல் தோற்றமளிக்க முருகன் சனியாக மாற்றப்பட்டார்.

இந்த குருவுக்குப் பதிலாக அந்த குரு

குரு என்ற வடசொல்லுக்கு பெரிய என்பது பொருள். கௌரவம் என்ற சொல் அதிலிருந்து தோன்றியது, பெருமை என்னும் பொருள் உடையது. கோள்களில் அளவில் பெரியதாக இருப்பதால் வியாழன் குரு எனப்படுகிறது.

வயதில் பெரிய தாய் தந்தையரைக் குரு என அழைப்பது இன்றைக்கும் வட மாநிலங்களில் வழக்கத்தில் உள்ளது. அறிவில் மூத்த ஆசிரியரும் குரு எனப்படுகிறார்.

சிவபெருமான் சனகாதி முனிவர்களுக்கு ஆசிரியராக (குருவாக) இருந்து உபதேசித்த கோலம் தக்ஷிணாமூர்த்தி எனப்படுகிறது. வியாழன் கிரகத்துக்கும் தக்ஷணாமூர்த்திக்கும் தொடர்பு இந்த குரு என்ற சொல் மூலம் தான்.

வியாழன் கிரகம் தரும் துன்பங்களிலிருந்து விடுதலை பெற விரும்புவோர் இன்று தக்ஷிணாமூர்த்திக்கு வழிபாடு செய்வது எந்த வகையில் பொருந்தும் என்பது தெரியவில்லை.

சிவபெருமான் முழுமுதல் கடவுள். எனவே கோள்களால் ஏற்படும் துன்பத்தை நீக்க வல்லவர் என்று சொன்னால் சனிப் பெயர்ச்சிக்கும் ஆலமர் கடவுளுக்கு அர்ச்சனை செய்ய வேண்டுமே. அவ்வாறு செய்வது இல்லை.

பெயர் ஒற்றுமையை மட்டும் வைத்துக் கொண்டு இவ்வாறு வழிபாடு ஆற்றுதல் எப்படி இருக்கிறது என்றால் வெங்கடராமன் என்ற பெயருடைய ஒருவர் நோபல் பரிசு வாங்கினால் நம் ஊரில் உள்ள ஒரு வெங்கடராமனுக்குப் பாராட்டு விழா நடத்துவது போல இருக்கிறது.

சனி என்று சொல்லட்டும், குரு என்று சொல்லட்டும். எந்தப் பெயரைச் சொல்லியாவது மக்கள் கோவிலுக்கு வருகிறார்களே, கடவுள் நம்பிக்கை கொண்டிருக்கிறார்களே என்று திருப்தி அடைகிறார்கள் நம் மதத் தலைவர்கள்.

சோதிடமும் வேதமும்

பாடல் பெற்ற தலங்கள் எல்லாம் இன்று பரிகாரத் தலங்களாக மாறி உள்ளன. பவரோக வைத்தியநாதப் பெருமாளை விட அங்குள்ள செவ்வாய் அதிக சக்தி உள்ளவர் என்றும் வெண்காட்டுறை ஈசனை விட அங்குள்ள புதன் எளிதில் அருள் புரியக் கூடியவர் என்றும் மக்கள் கருதும் நிலை வந்துள்ளது. இவ்வாறு, சோதிடம் கோவில்களில் உட்புகுந்து முழுமுதற் கடவுளுக்கு உள்ள பெருமையை விட அதிகப் பெருமையைக் கோள்களுக்குப் பெற்றுத் தந்துள்ளது.

தனித்து நிற்கச் சக்தியில்லாத சோதிடம் வேதத்தையும் தனக்குத் துணை சேர்த்துக் கொண்டு இது வேதத்தின் ஒரு அங்கம் என்ற மாயையைத் தோற்றுவித்துள்ளது. வேதத்தின் அங்கமாகக் கூறப்படும் ஜ்யோதிஷம் முழுக்க முழுக்க வானியலே. வேத கால ரிஷிகள் வானத்தை உற்று நோக்கினர். அங்கு காணப்பட்ட நட்சத்திரக் கூட்டங்களுக்கும் கோள்களுக்கும் பெயரிட்டனர். கோள்களின் அசைவைக் கணக்கிட்டனர். சடங்குகள் செய்வதற்கு உரிய நாட்களைத் தேர்ந்தெடுக்க வகை செய்யும் அதில் வருங்காலம் உரைக்கும் சோதிடம் இடம் பெறவில்லை.

கோள்களின் அமைப்பைக் கொண்டு, வருவது உரைக்கும் சோதிட முறை கிரேக்கத்திலிருந்து வந்தது. வேதங்கள், அதன் அங்கங்கள் ஏற்பட்ட காலத்திற்கு மிகப் பிந்திய காலத்தது இது.

ஒவ்வொரு நாளுக்கும் ஒரு கோளின் பெயரை இட்டு அத்தகைய ஏழு நாட்கள் கொண்ட தொகுதியை வாரம் என்று அழைக்கும் முறை வேத காலத்தில் இல்லை. தமிழ் இலக்கியங்களைப் பார்த்தால் தொல்காப்பியம், சங்க இலக்கியங்கள் எதிலும் இந்த வார நாட்கள் பற்றிய குறிப்பு எதுவும் இருப்பதாகத் தெரியவில்லை. மாதக் கணக்குகளும் ஆண்டுக் கணக்குகளும் மதத்திற்கு மதம் வேறுபடுகின்றன. நாட்டுக்கு நாடு வேறுபடுகின்றன. ஆனால் வாரக்கணக்கு மட்டும் எல்லா மதங்களிலும் எல்லா நாடுகளிலும் ஒரே மாதிரியாக இருப்பதிலிருந்து இது உலகளாவிய வாணிகம், போக்குவரத்து ஏற்பட்ட பின் பரவி இருக்க வேண்டும் என்பது தெரிகிறது.

நாடி சோதிடம்

பிறப்பு நேரத்தை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஜாதக முறைச் சோதிடத்தையாவது ஓரளவுக்கு ஒத்துக் கொள்ளலாம். நாடி ஜோஸ்யம் எனப்படுவது முற்றிலும் நமது நம்பிக்கையை மட்டுமே அடிப்படையாகக் கொண்ட ஏமாற்று வித்தை. இது ஏதோ முக்காலமும் உணர்ந்த ரிஷிகளின் வாக்கு என்று நம்புபவர்கள் இதில் காசையும் நேரத்தையும் வீணடித்துக் கொண்டிருப்பது பரிதாபகரமானது.

உலகத்திலுள்ள அத்தனை மக்களின் ஜாதகமும் தன்னிடம் இருப்பதாக நாடி ஜோதிடர் கூறுகிறார். அது சாத்தியமல்ல. உலகில் இப்பொழுது 700 கோடி மனிதர்கள் இருக்கிறார்கள் என்று வைத்துக் கொள்வோம். ஒருவருக்கு ஒரு ஓலை என்றால் கூட அவரது சிறிய வீடு அல்லது அலுவலகத்திற்குள் இவ்வளவு ஓலைகளை வைத்திருப்பது இயலாதது. ஒரே ஊரில் பல நபர்கள் இந்தத் தொழிலில் ஈடுபட்டுள்ளனர். தமிழ் நாட்டின் பல ஊர்களிலும் பல வேறு பெயர்களில் நாடிகள் விளம்பரப்படுத்தப்படுகின்றன. இத்தகைய ஆயிரக் கணக்கான சோதிடர்கள் ஒவ்வொருவரிடமும் இத்தனை கோடிக்கணக்கான ஓலைகள் இருப்பது என்பது சாத்தியமே இல்லை. ஒரு தந்தைக்கு நான்கு மகன் இருந்தால் தந்தைக்குப் பிறகு நான்கு பேரும் தனித்தனியே தொழில் நடத்துவதையும் பார்க்கிறோம். அத்தனை ஓலைகளையும் பிரதி எடுப்பது என்பது நடவாத செயல்.

நாடி சோதிடரிடம் சென்றால் அவர் நம்மைப் பற்றிய பாதி விபரங்களை நம்மிடமிருந்தே தெரிந்து கொண்டு விடுகிறார். பிறகு அவர் சேர்க்க வேண்டிய சொந்தச் சரக்கு சிறிதளவே.

நாடி சோதிடர் தேடி எடுக்கும் நம்முடைய ஓலையில் ஏதோ கிறுக்கப்பட்டிருக்கிறது. அதைப் படிப்பதற்கு நம்மால் முடியாது. அவரே தான் படித்துச் சொல்ல வேண்டும். அவர் சொல்வது நூற்றுக்கு நூறு சரியாக இருக்கிறதே, நாம் சொல்லாத விபரங்களையும் துல்லியமாகச் சொல்கிறாரே என்று சிலர் கேட்கலாம். அதற்கு விடை பின்னால் வரும்.

ஒருவர் நாடி சோதிடரிடம் போகிறார். தனக்கு எப்பொழுது திருமணம் நடக்கும் என்று கேட்கிறார். சோதிடர் ஒரு ஓலையைக் கொண்டு வந்து வாசித்து இன்னும் 6 மாதங்களில் நடக்கும் என்று நம்பிக்கை தருகிறார். இது எல்லோருக்கும் பலிப்பதில்லை. மீண்டும் சோதிடரிடம் போனால் உங்களுடைய பூர்வ ஜன்மப் பாவங்கள் தடுக்கின்றன போலும், பூர்வ ஜன்மக் காண்டத்தைத் தேடி எடுக்க வேண்டும் என்று சொல்லி அதற்குத் தனியாகக் கட்டணம் பெற்றுக் கொண்டு ஏதோ சொல்லி அனுப்புகிறார். அதுவும் பலிக்கவில்லை என்று போனால் சர்ப்ப தோஷ சாந்தி செய்ய வேண்டும் அது இது என்று சொல்லிக் கணிசமான தொகை கறந்து விடுகிறார். அந்த சாந்திகளைச் செய்தும் பலிக்கவில்லை என்றால் நம் நண்பர் வெறுத்து ஒதுங்கி விடுகிறார். இப்படிப் பல முறை சோதிடர் வீட்டுக்கு நடந்து ஏமாந்தவர்கள் பலர் உண்டு.

எண்ண வாசிப்பு Thought Reading

பிறர் மனதில் தோன்றும் எண்ணங்களை அவர் வாயால் உரைக்காத போதும் தெரிந்து கொள்ளுதல் எண்ண வாசிப்பு எனப்படுகிறது. இத்திறமை நம் எல்லோரிடமும் ஓரளவு இருக்கிறது. நம் எதிரில் இருப்பவர் கோபமாக இருக்கிறாரா, மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறாரா என்பதை அவர் சொல்லாமலேயே தெரிந்து கொண்டு விடுகிறோம். சிலரிடம் இத்திறமை இயற்கையிலேயே மிகுதியாக இருக்கிறது. சிலர் இதைப் பயிற்சியின் மூலம் வளர்த்துக் கொ்கின்றனர். இதை வளர்த்துக் கொண்டால் நம் எதிரில் உள்ளவருடைய அனைத்து எண்ணங்களையும் நம்மால் தெரிந்து கொள்ள முடியும்.

மை போட்டுப் பார்ப்பவர், அனுமார் முதலான தெய்வங்களை உபாசிப்போர், எண் சோதிடர், குறி சொல்வோர், கைரேகை வல்லுநர், ஜாதகம் பார்ப்போர் முதலான எல்லா வகையான சோதிடர்களும் இத்திறமையை மிகுதியாகப் பயன்படுத்துகிறார்கள். குறிப்பாக, நாடி சோதிடர்கள் இதை முழுவதுமாகச் சார்ந்திருக்கிறார்கள். அதனால் தான் நாம் போன உடனேயே நமது பெயர், ஊர், நமது உறவினர்களின் பெயர்கள், நமது வீட்டின் அமைப்பு போன்ற விபரங்களைச் சொல்லி நம்மை அசத்துகிறார்கள். அவர்கள் தேடிக் கொண்டு வரும் ஏடு சும்மா பெயருக்குத் தான். அவர்கள் நம் மனதில் உள்ளதை, நமது பிரச்சினையை அப்படியே “புட்டுப் புட்டு” வைக்கிறார்கள்.

நம் மனதில் உள்ளதைத் தான், அதாவது பழைய நிகழ்வுகளைத் தான், அவர்களால் சொல்ல முடியும் என்பதைக் கவனிக்கவும். வருங்காலம் பற்றி அவர்கள் கூறுவது எல்லாம் ஒரு ஊகத்தின் பேரில் தான். அவற்றில் சில பலிக்கலாம், சில பலிக்காமல் போகலாம்.

எண்ண வாசிப்புக் கலையை வளர்த்துக் கொள்வது எப்படி? தெய்வ உபாசனை மூலம் அல்லது ஏதேனும் ஒரு பொருளில் ஆழ்ந்து கவனம் செலுத்துவதன் மூலம் இதைப் பெறலாம். ஆனால், வேண்டாம். மற்றவர் எண்ணங்கள் நம் மனதை ஆக்கிரமிக்க இடம் கொடுத்தால் நமது நிம்மதி போய் விடும்.

சோதிடம் பொய்யா, சோதிடர் பொய்யா

சோதிடம் பொய்யல்ல. முழுநிலவு நாளில் மன நோயாளிகளின் மன நிலை பாதிக்கப்படுவதிலிருந்து கோள்களுக்கும் நம் மனதுக்கும் தொடர்பு இருப்பதை அறிகிறோம். வாழ்க்கையின் பிற விஷயங்களும் இவ்வாறே பிற கோள்களால் பாதிக்கப்படுவது சாத்தியமே.

இதில் ஏதோ அறிவு பூர்வமானது இருக்கிறது என்பதை அறிந்து தான் கிரேக்கத்திலிருந்து வந்த இதை நம் முன்னோர்கள் ஆழ்ந்து கற்றனர், ஆராய்ச்சி செய்தனர். தங்கள் ஆராய்ச்சி முடிவுகளை நூல்களாக எழுதி வைத்தனர். இந்நூல்கள் அவர்களது தற்காலிகக் கற்பிதக் கொள்கையே (hypotheses) அன்றி முடிந்த முடிவுகள் அல்ல. அதனால் தான் இந்த நூல்களிடையே கருத்து வேறுபாடுகள் உள்ளன. அவை ஒத்துப் போகும் இடங்களில் கூட அந்த முடிவுகள் இன்று அனைவருக்கும் பொருந்துவதாக இல்லை. எனவே முன்னோர்களின் ஆராய்ச்சியைத் தொடர்ந்து நடத்தவேண்டியது இன்றைய சோதிட மாணவர்களின் பொறுப்பு.

இன்று சோதிடம் பிழைப்புக்கான ஒரு தொழிலாக இருக்கிறதே அன்றி அதில் உண்மையான ஆராய்ச்சி நடப்பதாகத் தெரியவில்லை. பல்கலைக் கழகங்களில் சோதிடத்தில் முனைவர் பட்டம் வாங்குபவர்கள் கூட அறிவியல் விதிகள் போன்று அனைவரும் ஒப்புக் கொள்ளக் கூடிய எந்த ஒரு உண்மையையும் கண்டுபிடித்ததாகத் தெரியவில்லை.

வளரும் நிலையில் உள்ள இந்த சோதிட விஞ்ஞானத்தில் இது வரை ஆராய்ச்சியாளர்கள் அறிவில் தோன்றிய கற்பிதக் கொள்கைகளை முடிந்த முடிவாக ஏற்று அதை நம்பி வாழ்க்கையை நடத்துவது பொருத்தமாகத் தெரியவில்லை.

சோதிடம் அரைகுறையாக ஆராயப்பட்ட நிலையில் இரு்ந்தாலும் சோதிடரால் சமூகத்துக்கு ஒரு நன்மையும் உண்டு. துன்பங்களில் சிக்கி உழலும் மனிதனுக்கு உங்கள் துன்பத்துக்கு கோள்கள் தாம் காரணம். அவை இடம் நகர்ந்துவிட்டால் உங்கள் பிரச்சினை தீர்ந்துவிடும் என்று சொல்லும்போது அவனுக்கு மனதில் இருந்த சோர்வு நீங்கி நம்பிக்கை உற்சாகம் பிறக்கிறது. அவ்வகையில் சோதிடர்கள் மன நல ஆலோசகர்களாகச் செயல்படுகிறார்கள்.

எனவே சோதிடமும் பொய்யல்ல. சோதிடர்களும் பொய்யல்ல. ஆயினும் துன்பங்களை எதிர்கொள்ளச் சிறந்த வழி நம் மனத்தை வலுப்படுத்திக் கொள்வது தான். எனவே பாரதி கூறியபடி, சோதிடத்தை இகழ்ந்து ‘எல்லாம் புரக்கும் இறை நமையும் காக்கும்’ என்ற நம்பிக்கையுடன் இறைவனைச் சரணடைவது ஒன்று தான் நம் மனத்துக்கு வலிமை தந்து எந்தச் சூழ்நிலையையும் எதிர்கொள்ளும் திறனைத் தரும் என்பது என் கருத்து.


1 COMMENT:

  1. சோதிடத்தின் அடிப்படை நான்கு. (1) ஒவ்வொன்றும் 30 பாகை கொண்ட 12 இராசிகளைக் அடங்கிய சக்கரம். (2) இராசி சக்கரத்தில் காணப்படும் 12 வீடுகள். (3) 12 வீடுகளுக்குரிய  27 நட்சத்திரங்கள். (4) நிழல் கோள் உட்பட 9 கோள்கள். ஒரு குழந்தை பிறக்கும் போது எந்த இராசி அடிவானத்தில் எழுகிறதோ அதுவே ஒருவரது இலக்கினம். அந்த நேரத்தில் சந்திரன் எந்த வீட்டில் இருக்கிறாரோ அதுதான் ஒருவனது ஜென்ம நட்சத்திரம். அந்த ஜென்ம நட்சத்திரம் நின்ற இராசிதான்  அவரது ஜென்மராசி. ஒருவர் பிறந்த நேரத்தை வைத்தே சாதகம் கணிக்கப்பட்டு பலன் சொல்லப்படுகிறது. பிறந்த நேரம் எது என்பதில் சோதிடர்களிடம் ஒத்த கருத்தில்லை. இந்த இராசிகள் ஒவ்வொன்றும் சரியாக 30 பாகையில் இல்லை. உண்மையான இராசி மண்டலங்கள் 30 பாகைக்கு அதிகமாகவும் அதற்கு குறைவாகவும் இருக்கின்றன. சனி கருப்பு நிறம் கெட்ட கிரகம் என்பதற்கு ஆதாரம் இல்லை. அதே போல் செவ்வாய் போர்க்கடவுளாக நினைப்பதும் ஆதாரமற்றது. இராசிகள், கோள்களை ஆண், பெண், அலி, பிராமணன், சத்திரியன், வைசிகன், சூத்திரன் எனப் பாகுபடுத்தியுள்ளார்கள். இதற்கான அடிப்படை இல்லை. ஒரே நேரத்தில் இரண்டு – நான்கு வினாடி வித்தியாசத்தில் பிறக்கும் இரட்டைக் குழந்தைகளின் கல்வி, திருமணம், பொருள்வளம், தொழில்  ஒன்றாக இருப்பதில்லை. இதனால் சோதிடம் ஒரு போலி அறிவியல் என வானியலாளர்கள் சொல்கிறார்கள்.


Add comment

2015 சனி பெயர்ச்சியில் குழப்பிய சோசியர்..! தமிழர் அறிவியல் என்ன சொல்கிறது ? சோசியர்கள் அறிவார்களா ?

astrology-planets-10301057நேற்று 18/12/ மாலை 6 -7 அஸ்ட்ரோ வானவில்லில் சனி பெயர்ச்சியில் ராசிகளுக்கு என்ன நடக்க போகிறது என்று சோதிடர் பாணியில் ஒரு மணி ஒரு மணி நேரம் பேசினார்.  இலக்கு தமிழர்களை நோக்கியது. என்றும் எதிலும் சோதிடம் என்ற அறியாமையால் தமிழர்கள் நிலை அந்தோ பரிதாபம். உலக அறிவியலை எப்படி வியாபரமாக்கினார்கள் வியப்புதான் மிஞ்சுகிறது !!

கடசியில் ஒரு அதற்சியான குறிப்பை தந்தார். அதாவது ராசிகளின் பலன்கள் அவரவர் பூர்வ ஜென்மம் , முந்திய பாவ புண்ணியங்கள் படி நல்லது  கெட்டது  நடக்கும். சனியை மட்டும் கும்பிடுங்கள் பலன் தரும் மற்ற தெய்வங்கள் , ஆஞ்சேநேயர் போன்ற தெய்வங்களின் பிரார்த்தனைகள்  பரிகாரங்கள் உதவாது என்று போட்டார் ஒரு போடு!?

சனி என்பது ஒரு கிரகம். ஆனால் நம்மவர்கள் சனியன் “தைதரியம்” என்ற ஐயத்தில் ஜோதிட வியாபாரமும் .கோவில் பூஜைகளும் அறியாமையால் வியாபார சூடும் தலை தூக்கி பன்னெடுங்காலமாக ஓடுகிறது. நம்ம சமய பூசகர்கள் ஐயா முனைவர்  நாகப்பன் , தர்மலிங்கம் போன்றோர்ர் ஏழரை சனி சனியன் பற்றி வாய் திறப்பதில்லை ஏன்?

“ஏழரை சனி” ஒரு விஞ்ஞானம். அறிவியல் என்ன சொல்கிறது ?

சோதிடத்தில் நம்பிக்கை உள்ளவர்கள் இப்பெயரைக் கேட்டாலே பயந்து நடுங்குகிறார்கள் அல்லது இவர்களை பயமுறுத்துவதற்காக தினசரிகள், வார இதழ்கள், சோதிடத்திற்கு மட்டுமென வெளிவரும் பத்திரிக்கைகள் உள்ளன. இவ்வாண்டு 2014 டிசம்பர் மாதம் 16ஆம் தேதி அதிகாலையில் துலாம் ராசியில் இருந்து விருச்சிக ராசிக்கு சனி இடம் பெயர இருக்கிறது. இதையொட்டி சனியால் எந்த ராசிக்கு என்ன பலன் என்றும் அதனால் வரும் விளைவுகளுக்கு பரிகாரத்தைத் தேடி காக்கையை தனது வாகனமாகக் கொண்டு திருநள்ளாரில் எழுந்தருளி இருக்கும் சனி பகவானின் நளன் குளத்தில் நீராடவும் மற்ற வகையான பரிகாரங்களை செய்யவும் ஆயத்தமாக இருக்கிறார்கள்.

இனி செய்திக்கு வருவோம் முதலில் இந்த சனிப்பெயர்ச்சி பஞ்சாங்க அடிப்படையில் ஒரே நாளில் நிகழ்கிறதா என்றால் இல்லை, திருக்கணித பஞ்சாங்கத்தின்படி நவம்பர் 2ஆம் தேதி நடந்தது. வாக்கியப் பஞ்சாங்கத்தின் படி டிசம்பர் 16 ஆம் தேதி நடக்க இருக்கிறது, . இதில் என்ன நகைச்சுவை என்றால். பஞ்சாங்கத்திலேயே துல்லியமானது திருக்கணிதப் பஞ்சாங்கம் என கூறப்படுகிறது. ஆனால் சனிப்பெயர்ச்சி மட்டும் வாக்கியப் பஞ்சாங்கத்தின்படியே கணிக்கப்பட்டு 16 ஆம் தேதி திருநள்ளாரில் சனிப்பெயர்ச்சி மிகவும் விமரிசையாக நடத்தப்பட உள்ளது. இவ்வாறு முரண்பட்ட சோதிட நம்பிக்கையின் அடிப்படையில் நடைபெறும் சனிப்பெயர்ச்சியை சற்று அறிவியல் கண்ணோட்டத்துடன் அலசுவோம்.’

ஜாதகமும் ஜோதிடமும் 

ஜாதகம் என்பது ஒருவன் பிறந்த நேரதில் வானில் காணப்பட்ட மேஷம் முதல் மீனம் வரையிலான 12 ராசிகள், 27 நட்சத்திரங்கள், 9 நவக்கிரகங்கள் ஆகியவற்றைக் கொண்டு பதியும் பதிவு அவ்வளவே. வானவீதியில் கோள்களின் இயக்கம் சீரான காலமுறையை (Uniform Motion) சார்ந்தது என்பதினால் ஜாதகம் என்பது நமது முன்னோர்கள் பயன்படுத்திய பிறப்பு பதிவு எனக் கொள்ளலாம். ஆனால் ஜாதகம் ஜோதிடத்தின் கருவியாக மாறும்போதுதான் சீரழிந்து புனைவுகளுக்கு ஆளாகிறது.

ஜோதிடத்தில் ராசி, நட்சத்திரங்கள் மற்றும் கோள்களுக்கு சில குணங்கள் இருப்பதாக கற்பிதம் செய்யப்படுகிறது. பொதுவாக ஜாதகமும், சோதிடமும் பழமையான பூமிக்கொள்கை (Geo System) எனப்படும் பூமியை மையமாக வைத்து கோள்கள் அனைத்தும் சுற்றி வருவதாகக் கொண்டே இன்றளவும் கணிக்கப்பட்டு வருகின்றது. இன்று அறிவியலால் நிரூபிக்கப்பட்டு உண்மையென எல்லோராலும் குறிப்பாக ஆன்மீகவாதிகளாலும் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட சூரியனை சுற்றி அனைத்துக் கோள்களும் இயங்குகின்றன (Solar system) என்ற அறிவியல் உண்மைக்கு எதிராக இச்சோதிட தத்துவம் உள்ளது.

கோள்கள் (நவ கிரகங்கள்)
வரிசை எண்.
ஜாதகத்தில்உள்ளவை
சூரிய மண்டலத்தில் இருப்பவை

1. ஞாயிறு

2. சந்திரன், புதன்

3. செவ்வாய், பூமி

4. புதன், செவ்வாய்

5. குரு (வியாழன்), வியாழன்

6. சுக்கிரன்(வெள்ளி), சனி

7.சனி, யுரேனஸ்

8.ராகு, நெப்டியூன்

9. கேது, புளூட்டோ

இதில் நிலையாக பேராற்றல் உள்ள நட்சத்திரமான சூரியனும், ஆற்றல் ஏதும் இல்லாமல் பூமியை சுற்றும் துணைக்கோளான சந்திரனும், கோள்களே அல்லாத ராகுவும் கேதுவும் கிரகங்களாக குறிப்பிடப்பட்டு உள்ளது. மேலும் பூமி, யுரேனஸ், நெப்டியூன் போன்ற கோள்கள் இதில் இடம் பெறவில்லை (அப்போது தொலைநோக்கிகள் இல்லை அதனால் இருந்திருக்கும்). அதைப்போலவே ராசி என்பதும் வானில் உள்ள விண்மீன்களின் வடிவங்களின்     கற்பனையான தராசு (துலாம் ராசி-Libra), வில்(தனுசு ராசி-Sagittarius) போன்ற வடிவங்களேயாகும். இந்த வடிவங்களிலான விண்மீன் கூட்டங்களுக்கென தனித்தனியே குணங்களும் ஆற்றலும் உள்ளது எனவும் சோதிடம் கூறுகிறது. இவற்றையே அடிப்படையாகக் கொண்டு அவரவர்களுக்கான தினம், வாரம், மாதம், வருடம் என வாழ்நாள் முழுதும் நல்லதும் கெட்டதுமான பலன்கள் அவ்வப்போது ஜோதிடர்களால் கணிக்கப்படுகிறது.

மீனம் 12, மேஷம் 1, ரிஷபம் 2, மிதுனம் 3, கும்பம் 11,

சோதிடம் கணிக்கும் ராசிக்கட்டம்
கடகம் 4, மகரம் 10, சிம்மம் 5, தனுசு 9, விருச்சிகம் 8, துலாம் 7, கன்னி 6

வர்ணாசிரம – பாலின பாகுபாடு

மனிதர்களிடையே ஜாதி பார்ப்பது போதாது என்று கோள்களையும் வர்ணப்பாகுபாடு செய்கிறது ஜோதிடம்

வர்ணம்
கிரகங்கள்
பிராமணர்
வியாழன்(குரு), வெள்ளி
சத்திரியர்
ஞாயிறு,செவ்வாய்
வைசியர்
சந்திரன், புதன்
சூத்திரர்
சனி, ராகு, கேது
ஆக ஜோதிடத்தை ஏற்பதன் மூலம் நால்வர்ணக்கொள்கையை ஆதரிப்பதாகவே கொள்ளவேண்டும்.

பாலினம்
ராசிகள்
நட்சத்திரங்கள்
ஆண்
மேஷம்,மிதுனம்,சிம்மம், துலாம்
தனுசு,கும்பம்
8
பெண்
ரிஷபம்,கடகம்,கன்னி,விருச்சிகம்,மகரம், மீனம்
16
அலி

3
இப்படி உயிரற்ற கிரகங்களுக்கும் நட்சதிரங்களுக்கும்கூட ஜோதிடத்தில் பாலின வேறுபாடு கற்பிக்கப்பட்டு உள்ளது.

சனிப்பெயர்ச்சி

இனி பெயர்ச்சி என்றால் என்னவென்று பார்ப்போம். பொதுவாக சோதிடத்தில் குருப்பெயர்ச்சியும், சனிப்பெயர்ச்சியுமே மிகவும் பிரபலமானதாகவும் முக்கியமானதாகவும் எடுத்துக்கொள்ளப்படுகிறது. சனி, குரு மட்டுமல்லாமல் எல்லா கிரகங்களுக்கும் பெயர்ச்சி உள்ளது. அந்தந்த கிரகங்கள் பூமியை/சூரியனை சுற்றி வரும் காலத்திற்கு ஏற்ப அட்டவணையில் உள்ளவாறு ஒரு ராசியில் இருந்து இன்னொரு ராசிக்கு இடம் பெயர காலம் எடுத்துக்கொள்ளும்.

மொத்தம் உள்ள 12 ராசிகளில் கோள்கள் இடம் பெயர எடுத்துக் கொள்ளும் காலம்
கோள்களின் பெயர்
சூரியனை சுற்றிவரும் காலம்
இடம் பெயரும் காலம்

சந்திரன்
27 நாட்கள்
2 ¼ நாள்
ராகு, கேது
18 ஆண்டுகள்
1 ½ வருடம்
குரு (வியாழன்)
12 ஆண்டுகள்
ஒரு வருடம்
செவ்வாய்
18 மாதங்கள்
1 ½ மாதம்
சுக்கிரன், புதன்

ஒரு மாதம்
சூரியன்

ஒரு மாதம்

சனிக்கோள் சூரியனை சுற்றிவர 30 ஆண்டுகள் ஆகும். 12 ராசிகள் உள்ள சூரியவீதியில் சனி ஒவ்வொரு ராசியிலும் சுமார் 2½ ஆண்டுகள் காணப்படும். இதனைத்தான் அந்த ராசியை சனி பிடித்துள்ளதாக கூறுகிறார்கள். 2½ ஆண்டுகள் கழித்து சனி அந்த ராசியில் இருந்து விலகி அடுத்த ராசிக்கு இடம் பெயரும். இதனைத்தான் சனிப்பெயர்ச்சி என்று கூறுகிறார்கள்.

ஏழரை சனி

ஏழரை நாட்டுச் சனி என்பது சனிக்கோளானது ராசிக்கும் அந்த ராசியின் முன் வீடு ராசியின் அடுத்த வீடு ஆகிய மூன்றிலும் உள்ளதைக் குறிக்கும். சனி கிரகமானது ஒரு ராசியில் இருந்து அடுத்த ராசிக்கு செல்வதற்கு 2½ ஆண்டுகள் ஆகும் என்பதை முன்னரே கண்டோம். ராசிக்கு முன் ராசியில் 2½ ஆண்டுகள், பிறந்த ராசியில் 2½ ஆண்டுகள், அடுத்த ராசியில் 2½ ஆண்டுகள் ஆக 7½ ஆண்டுகளைத்தான் ஏழரை நாட்டுச் சனி என்பர். உதாரணமாக தற்போது சனி கன்னி ராசியில் இருந்து துலாம் ராசிக்கு இடம் பெயர உள்ளது அடுத்து 2½ ஆண்டுகள் கழித்து விருச்சிக ராசிக்கு செல்லவிருக்கிறது. சோதிடத்தின்படி துலாம் ராசிக்காரருக்கு 2½ ஆண்டுகளுக்கு முன்னரே ஏழரை சனி ஆரம்பித்துவிட்டது இன்னும் ஐந்து ஆண்டுகள் கழித்தே அவரை அது விடும். ஒருவரின் முப்பது ஆண்டுகால வழ்க்கையில் ஏழரை ஆண்டுகள் சனியின் தொல்லையில் கொடுமைக்கு ஆளாகவேண்டும் என்பது அவரின் விதி என்பதே ஜோதிடத்தின் நியதி ஆகும்.

சனிப்பலன்

நீண்ட கால வாழ்விற்கும், மரணத்திற்கும் காரணமாக இருப்பது சனி என்று சோதிடம் கூறுகிறது. வறுமை, கலகம், நோய், அவமரியாதை ஆகியவற்றின் காரணி சனியாகவே வருணிக்கப்படுகிறது. லக்னத்திற்கு 3.6,9,10,11 இடங்களில் சனி இருந்தால் குவியல் குவியலாக பணமும் பொருளும், வேலையாட்களுடன் கூடிய வாழ்வு அமையுமாம். லக்னத்திற்கு 2,4,8,12 இடத்தில் இருந்தால் துன்பமும், துயரமும், கஷ்ட நஷ்டங்களும் தொடர்கதையாய்த் தொடரும் எனக் கதை விடுகிறார்கள். இந்தியாவில் வறுமைக் கோட்டின் கீழ் 40 சதவீதத்திற்கு மேல் இருக்கிறார்கள் இவர்களின் வாழ்க்கை லக்னத்திற்கு 3,6,9,10,11 இடங்களில் சனி வராமல் இல்லை, ஆனால் நாளுக்கு நாள் வறுமைக்கோட்டிற்கு கீழ் வாழ்பவர்களின் எண்ணிக்கை கூடிக்கொண்டுதான் இருக்கிறது மறுபுறம் பெருமுதலாளிகளின் சொத்தும் பெருகிக்கொண்டுதான் இருக்கிறது. இதற்கு காரணம் சனிதான் என்று சொல்லி அதுதான் விதி விதிப்படிதான் நடக்கும் எனக்கூறி மக்களை ஏமாற்றி அவர்களின் போராட்டக் குணங்களை மழுங்கடிக்கச்செய்கிறது ஒரு கூட்டம் அதற்கு தூபம் போட ஏற்பட்டதே ஜோதிட குவியல்கள்.

சூரிய குடும்பத்தில் சனி

சனிக்கோள்
பூமியிலிருந்து தூரம்
127 கோடி கி.மீ
சூரியனிலிருந்து தூரம்
142 கோடி கி.மீ
சுற்றளவு
1,21,000 கி.மீ (பூமியைப் போல் 9 மடங்கு)
சுற்றிக்கொள்ளும் நேரம்
10½ மணி (பூமி 24 மணி)
சூரியனை சுற்றி வர காலம்
30 ஆண்டுகள் (பூமி ஒரு ஆண்டு)
குளிர் நிலை
-185oC
அடர்த்தி
தண்ணீரை விட குறைவு (தண்ணீரில் மிதக்கும்)
துணைக்கோள்கள்
31 (பூமிக்கு ஒரே ஒரு சந்திரன் மட்டும்)
சூரியனில் இருந்து உள்ள இடம்
6 (பூமி 3 ஆவது இடம்)
வடிவம்
இரண்டாவது பெரிய கிரகம் (பூமியைவிட 1000 மடங்கு பெரியது)
தன்மை
பெரும்பகுதி காற்றால் ஆனது (பூமி- நிலம், நீர், காற்றால் ஆகிய மூன்றால் ஆனது)
சனிக்கோளில் இருந்து வரும் ஒளி பூமியை வந்தடைய எடுத்துக் கொள்ளும் நேரம்
1 மணி 28 நிமிடம் (விநாடிக்கு 3,30,000 கி.மீ வேகம்)
வாயுக்கிரகமாக உள்ளதால் இதன் அடர்த்தி தண்ணீரைவிட மிகக்குறைவானது. சனியைவிட மிகப்பெரிய கடல் நம்மிடம் இருந்து அதில் சனியை தூக்கி போட்டால் சனி மூழ்காமல் மிதக்கும் என்பது ஆச்சரியமான உண்மை. இதன் காரணமாக மனிதன் அனுப்பும் செயற்கை கோள்கள் செவ்வாயிலும் சந்திரனிலும் தரை இறங்குவதைப்போல சனியில் தரை இறங்கமுடியாது. ஏனென்றால் இதற்கு உறுதியான தரைப்பரப்பு இல்லை குளிரால் ஆண்டு முழுவதும் வறண்டு கிடக்கும் இக்கோளை மிகவும் சக்தி வாய்ந்தது என்று கூசாமல் எப்படித்தான் பொய் சொல்கிறார்களோ?.

கோள்களிடம் உள்ள சக்தி

சோதிடத்தில் கிரகங்களுக்கு அளப்பறிய சக்தி உள்ளதாக சித்தரிக்கப்பட்டு உள்ளது. சனி, செவ்வாய், குரு போன்ற கிரகங்கள் மிகவும் சக்தி வாய்ந்ததாக காட்டப்பட்டுள்ளது. உண்மையில் சூரிய குடும்பத்தில் சக்தி உள்ள ஒன்று உள்ளதென்றால் அது சூரியனே ஆகும். சூரியன் மிகப்பெரிய அணுவுலையாகும். இதன் அளப்பரிய வெப்ப ஆற்றல், ஒளி ஆற்றல், காந்த ஆற்றல், ஈர்ப்பு விசை, புற ஊதாக்க்கதிவீச்சு போன்றவை மற்ற எந்த கிரகங்களுக்கும் இல்லை. உண்மையில் சூரியனுக்கு அடுத்த நிலையில் உள்ள கிரகம் பூமியே ஆகும். இதில் மனித உயிர்வாழ்க்கைக்குத் தேவையான தண்ணீரில் இருந்து, காற்று மண்டலமும் உள்ளது. வேறு எந்த கிரகமும் எவ்வளவு பெரியதாக இருந்தாலும் ஈர்ப்பு விசையைத்தவிர (அதுவும் குறிப்பிட்ட தூரத்திற்கு மட்டும்) வேறு சக்தி இல்லை. அவ்வளவு ஏன் சொந்தமாக ஓளி ஆற்றால்கூட இல்லை சூரியனிடம் இருந்து ஒளியை கடன்வாங்கி பிரதிபளிக்கக்கூடிய அளவிலேயே இவை உள்ளன. வெறும் வெற்று கிரகங்களான இவை அறிவியல் விதியான ஈர்ப்புவிசையின்படி சூரிய மண்டலத்தில் உள்ளனவே தவிர இவற்றிற்கு என எந்த சொந்த ஆற்றலும் இல்லை. இக்கிரகங்கள் பூமியில் இருந்து கோடிக்கணக்கான கி.மீ தூரத்தில் உள்ளதால் இந்த ஈர்ப்பு விசையும் பூமியை எட்டவே எட்டாது. ஆனால் சோதிடத்தில் பேராற்றல் உள்ள சூரியனும் டம்மி பீஸ்களாக செத்துப்போன எரிமலையும், வறண்டு போன ஆறுகளும், கடுங்குளிரும் கொண்ட மற்ற கிரகங்களும் சக்தி உள்ளவைப் போல் சித்தரிக்கப்பட்டு உள்ளது வேடிக்கையான ஒன்று.

கிரக நிலை மனிதனின் வாழ்க்கையை பாதிக்குமா?

1993 ஆம் ஆண்டுகளில் டெல்லியில் உள்ள சனிபகவானின் கோவிலுக்கு சனிக்கிழமைகளில் 100 முதல் 200 பேர் வந்து கொண்டிருந்தனர். ஆனால் தற்போது 1000 பேருக்கு மேல் வருவதாகக் கணக்கிட்டுள்ளனர். வந்தவர்களின் பிரச்சினைகள் தீர்ந்துள்ளதா எனக்கேட்டால், அப்படி ஒன்றும் இல்லை என்கின்றனர். பிரபலமான வானவியல் அறிவியலாளர் ஜெயாண்டி வி.நார்லிக்கர் கூறும்போது சனியைப் பற்றி பேசப்படும், சொல்லப்படும் கருத்துக்கள் அனைத்தும் தவறானது ஆகும். இதில் எந்தவித அறிவியல் உண்மையோ, செயல்பாடோ கிடையாது என்கிறார்.

உலகில் உள்ள மனிதர்களையும் ஜீவராசிகளையும் தங்களுடைய அதிகார பலத்தினால் ஆட்டிப்படைப்பவர்கள் இந்த ஒன்பது கிரகங்கள்தான் என்கிறது ஜோதிடம். இந்தியாவில் தற்போதைய மக்கள் தொகை 120 கோடி ஆகும். இவர்கள் அனைவரும் 12 ராசிக்குள்தான் வருவார்கள். அப்படி என்றால் ஒரு ராசியில் 10 கோடி பேர் உள்ளனர். இவர்களின் வாழ்க்கை நிலை ஒன்றுபோல் உள்ளதா? என்றால் இல்லை

சமுதாயத்தில் உள்ள சாதி, தீண்டாமை, ஏற்றத்தாழ்வு, வேலையின்மை, உலகமயம், தனியார் மயம், தாராள மயம் மற்றும் அரசு கடைபிடிக்கும் தவறான பொருளாதாரக் கொள்கைகள்தான் மனிதனின் வாழ்க்கையைப் பாதிக்கிறது. வறுமைக்கும் கூட இவைகள்தான் இன்றளவும் காரணமாகவுள்ளது.

அறிவியல் பார்வை

பழக்கத்தின் காரணமாக பிடிவாதமாக நமது முன்னோர்கள் நம்பி வந்த நம்பிக்கை இதுவரை தொடர்ந்து வந்துள்ளது. நம்மீது விடாப்பிடியாக உள்ள அந்த நம்பிக்கை மீது நாம் சந்தேகிக்க மறுக்கிறோம். வானவியலை நன்கு அறிந்துகொள்வதின் மூலம் நமக்கு உண்மை புலப்படும்.

உண்மையில் சனிக்கிரகத்தின் வளையமானது அதற்கு அழகைக் கூட்டுகிறது. சிறந்த ஓவியரால்கூட தீட்ட முடியாத வண்ணங்கள் அதில் உள்ளன. வேறு எந்த கிரகத்திற்கும் இல்லாத அழகும், அதிசயமும் சனிக்கிரகத்திற்கு மட்டும்தான் உண்டு.

இனி சனியன் என யாரும் திட்டினால் அதற்குக் கோபமோ, வருத்தப்படவோ வேண்டியதில்லை. சனியைப் பற்றிய முழு உண்மைத் தெரிந்தவர்கள் சனியன் என்றால் மிகவும் மகிழ்ச்சியடையலாம்.

-பொன்.ரங்கன்

About editor 3017 Articles
Writer and Journalist living in Canada since 1987. Tamil activist.

Be the first to comment

Leave a Reply